Lãnh đạo Viện các thời kỳ

Lãnh đạo viện các thời kỳ

  • TS. VÕ HỮU THOẠI
    TS. VÕ HỮU THOẠI
    VIỆN TRƯỞNG
    Từ 24/03/2021 đến nay
    TS. MAI VĂN TRỊ
    TS. MAI VĂN TRỊ
    PHÓ VIỆN TRƯỞNG
    Từ 15/11/2015 đến nay
    TS. TRẦN THỊ OANH YẾN
    TS. TRẦN THỊ OANH YẾN
    PHÓ VIỆN TRƯỞNG
    Từ 01/03/2017 đến nay
    TS. NGUYỄN VĂN HÒA
    TS. NGUYỄN VĂN HÒA
    PHÓ VIỆN TRƯỞNG
    01/03/2019 đến nay
  • GS.TS. NGUYỄN HỒNG SƠN
    GS.TS. NGUYỄN HỒNG SƠN
    VIỆN TRƯỞNG
    Từ 2019 đến 23/03/2021
    TS. VÕ HỮU THOẠI
    TS. VÕ HỮU THOẠI
    PHÓ VIỆN TRƯỞNG
    Từ 01/10/2014 - 23/03/2021
    TS. MAI VĂN TRỊ
    TS. MAI VĂN TRỊ
    PHÓ VIỆN TRƯỞNG
    Từ 15/11/2015 đến nay
    TS. TRẦN THỊ OANH YẾN
    TS. TRẦN THỊ OANH YẾN
    PHÓ VIỆN TRƯỞNG
    Từ 01/03/2017 đến nay
    TS. NGUYỄN VĂN HÒA
    TS. NGUYỄN VĂN HÒA
    PHÓ VIỆN TRƯỞNG
    Từ 01/03/2019 đến nay
  • TS. NGUYỄN VĂN HÒA
    TS. NGUYỄN VĂN HÒA
    VIỆN TRƯỞNG
    Từ 03/2014 - 02/2019
    Ô. ĐẶNG MINH THẾ
    Ô. ĐẶNG MINH THẾ
    PHÓ VIỆN TRƯỞNG
    Từ 2001 -2016
    TS. VÕ HỮU THOẠI
    TS. VÕ HỮU THOẠI
    PHÓ VIỆN TRƯỞNG
    Từ 01/10/2014 - 23/03/2021
    TS. MAI VĂN TRỊ
    TS. MAI VĂN TRỊ
    PHÓ VIỆN TRƯỞNG
    Từ15/11/2015 đến nay
     
    TS. TRẦN THỊ OANH YẾN
    TS. TRẦN THỊ OANH YẾN
    PHÓ VIỆN TRƯỞNG
    Từ 01/03/2017 đến nay
  • PGS. TS. NGUYỄN MINH CHÂU
    PGS. TS. NGUYỄN MINH CHÂU
    VIỆN TRƯỞNG
    từ 04/1994 - 02/2014
    ThS. PHẠM NGỌC LIỄU
    ThS. PHẠM NGỌC LIỄU
    PHÓ VIỆN TRƯỞNG
    từ 1994 - 2010
    TS. BÙI XUÂN KHÔI
    TS. BÙI XUÂN KHÔI
    PHÓ VIỆN TRƯỞNG
    từ 1996 - 06/2014
    Ô. ĐẶNG MINH THẾ
    Ô. ĐẶNG MINH THẾ
    PHÓ VIỆN TRƯỞNG
    từ 2001 - 2016
    TS. NGUYỄN VĂN HÒA
    TS. NGUYỄN VĂN HÒA
    PHÓ VIỆN TRƯỞNG
    từ 09/2009 - 02/2014
LIÊN KẾT
Thống kê truy cập
  • Tổng lượt truy cập451,882
  • Đang truy cập9
  • Hôm nay635
  • Tháng hiện tại16,863
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây